Ổn áp Lioa DRII-2000 (2 KVA: 50-250V)
Ổn áp Lioa DRII-2000
  • Sản phẩm : DRII-2000
  • Công suất (kVA) : 2
  • Điện áp vào: 50V ~ 250V
  • Điện áp ra: 100V - 120V - 220V ± 1,5 ~ 2%
  • Tần số: 49 ~ 62Hz
  • Nhiệt độ môi trường: -5°C ~ +40°C
  • Nguyên lý điều khiển: Động cơ Servo 1 chiều
  • Kiểu dáng: Kiểu dáng thay đổi không cần báo trước
  • Độ cách điện:  Lớn hơn 3MΩ ở điện áp 1 chiều 500V
  • Độ bền điện: Kiểm tra ở điện áp 2000V trong vòng 1 phút