Ổn áp Lioa DRI-10000IC(Ổn áp, Đổi điện DC-AC,Nạp Ác Quy)
Thông số kỹ thuật:
Model : DRI-10000IC
    Ổn áp:
    Công suất (VA) : 10000
    Điện áp vào: 90V ~ 250V
    Điện áp ra: 100V - 120V - 220V ± 1,5 ~ 2%
Đổi điện ( DC-AC):
    Công suất (VA) : 500
    Điện áp vào: 12VDC
    Điện áp ra: 220 VAC
Nạp Ác Quy:
    Công suất (A) : 15
    Điện áp vào: 90V ~ 250V
    Điện áp ra: 12VDC
    Tần số: 49 ~ 62Hz
    Nhiệt độ môi trường: -5°C ~ +40°C
    Nguyên lý điều khiển: Động cơ Servo 1 chiều
    Kiểu dáng: Kiểu dáng thay đổi không cần báo trước
    Độ cách điện:  Lớn hơn 3MΩ ở điện áp 1 chiều 500V
    Độ bền điện: Kiểm tra ở điện áp 2000V trong vòng 1 phút